Media converter G-Net HHD-120G-20

Thương hiệu GNET-TAIWAN
530,000₫
Media converter G-Net HHD-120G-20 10/100 Base-TX/FX Media Converter 2 sợi quang 20Km SC Connector (Single mode). Media Converter Ethernet Dual Fiber (Tốc độ 10/100M loại 1 & 2 sợi quang sử dụng cho internet Lan và Camera IP) Sử dụng cho c...
Số lượng:

Media converter G-Net HHD-120G-20 10/100 Base-TX/FX Media Converter 2 sợi quang 20Km SC Connector (Single mode). Media Converter Ethernet Dual Fiber (Tốc độ 10/100M loại 1 & 2 sợi quang sử dụng cho internet Lan và Camera IP) Sử dụng cho cả cáp quang Multimode khoảng cách đến 2km và Cáp quang Singlemode khoảng cách 20km.

Hãng Sản Xuất : G-NET

Mã sản phẩm: HHD-120G-20

Hỗ trợ loại Cáp Quang: Single mode và Multi mode

Converter Quang Lan: Tốc độ 10/100Mbps

Khoảng cách kết nối: 20 KM


Bạn cần hỗ trợ? Nhấc máy lên và gọi ngay cho chúng tôi - 02862755922
hoặc

  Hỗ trợ trực tuyến

Hệ thống cửa hàng & chi nhánh

THẾ GIỚI THIẾT BỊ AN NINH

174A Lê Sát, P. Tân Quý, Q. Tân Phú, TP. HCM 02862.755.922 8:00 AM - 21:00 PM

CỬA HÀNG ĐĂK NÔNG

số 6 Đường 36m, Thị Xã Gia Nghĩa, Đăk Nông 0942.024.286 8:00 AM - 20:00 PM

CỬA HÀNG VŨNG TÀU

136 Nguyễn Thị Minh Khai, P. 8, TP. Vũng Tàu 0974.800.868 8:00 AM - 20:00 PM

CỬA HÀNG BÌNH DƯƠNG

1/75 KP Hòa Lân 2, Thuận Giao, Thuận An, BD 0909.949.119 8:00 AM - 20:00 PM

CỬA HÀNG CẦN THƠ

142 Giải Phóng, P.3, Q. Ninh Kiều, Cần Thơ 0933.289.958 8:00 AM - 20:00 PM

CỬA HÀNG KIÊN GIANG

Tầng 3 BigC, Kiên Giang 0915.464.738 8:00 AM - 21:00 PM

CỬA HÀNG ĐÀ NẴNG

88 Hà Sơn, Khâm Thiên, Đà Nẵng 02862.755.922 8:00 AM - 22:00 PM

CỬA HÀNG NHA TRANG

122 Lê Thành Phương, TP. Nha Trang 0933.289.958 8:00 AM - 22:00 PM
popup

Số lượng:

Tổng tiền: